Yawancin kamfanoni suna karɓar ayyukan ginin ƙungiya.Gina ƙungiya na iya haɓaka abokantaka tsakanin abokan aiki, taƙaita tazara tsakanin kowa da kowa, haɓaka haɗin kan ƙungiya, haɓaka haɓakar haɗin gwiwa, haɓaka sha'awar ƙungiyar, da haɓaka ingantaccen aikin ƙungiya.
Don haka, mun ƙaddamar da aikin ginin ƙungiya a wannan karon, kowace ƙungiya tana da kuɗi kowane wata don ayyukan ƙungiyar Domin mutanen da suke zaune a ofis na dogon lokaci suna fama da matsalolin kashin mahaifa, mun zaɓi zuwa wurin shakatawa, inda za mu iya zaɓar tausa. shirye-shirye don taimaka mana mu shakata da kyau.Hakanan ana samun buffets na awoyi 24, gami da wasu abubuwan nishaɗi.A cikin wannan lokaci, kowa yana da dadi dare da rana.
Bayan mun yi tururi a sauna, muka je cin abinci, muka fara shirin tausa.Wasu mutane suna zabar cupping, yayin da wasu suka zaɓi tausa na gida, kuma kowa ya ɗan huta na ɗan lokaci. Sannan bayan tausa, mutane huɗu sun yi wasan mahjong a ɗakin mahjong, kuma huɗun sun shirya don cin abincin dare.Gabaɗaya, ba mu rasa abinci ba.
Bayan shafe dare da rana, alakar da ke tsakanin mambobin ta samu ci gaba sosai.Da alama kowa ya fi fahimtar juna, buɗe zuciyarsa, magana da dariya da juna.An yi hutun karshen mako cikin annashuwa da annashuwa.
Abincin yana da daɗi, akwai kuma abubuwan sha na 'ya'yan itace da ake da su, waɗanda ke da daɗi sosai.Kowa ya raba abincinsa yana ta hira da juna, abin ya yi dadi sosai
Lokuta masu farin ciki koyaushe suna wucewa da sauri, kuma dukkanmu muna fatan ayyukan ƙungiyar na gaba.Kamar yadda ake cewa, a hada aiki da hutawa, kuma idan kuna aiki tukuru, kar ku manta ku bar ranku ya huta na wani lokaci.
Babu wani rikici tsakanin rayuwa mai kyau da aiki mai kyau.Wannan aikin tawagar ba kawai ya rage gajiyar jikinmu ba, har ma ya kawo abokan aikinmu kusa da juna, ya sa mu zama kungiya mai haɗin kai.Ƙungiyar da ke da alkibla tana ci gaba da haskakawa a matsayinsu.
Lokacin aikawa: Juni-17-2023